Flat View
See by year
Monthly View
See by month
Weekly View
See by week
Daily View
See Today
Search
Search

Weekly View

13. January 2020 - 19. January 2020
  Preceding Week 13. January 2020 - 19. January 2020 Following Week

JEvents v2.2.8   Copyright © 2006-2012

กิจกรรมที่จะมาถึง

Please reinstall global layout
Thu Aug 13 @10:00 - 12:00PM
NIDA Law Forum ครั้งที่ 6
Fri Aug 14 @08:00 - 12:00PM
เสวนาวิชาการ"การปรับตัวของสถาบันอุดมศึกษาหลังสถานการณ์โควิด-19"
Tue Aug 18 @08:00 - 05:00PM
การประชุมวิชาการระดับชาติเนื่องในโอกาสครบรอบปีที่ 54 นิด้า
Tue Aug 18 @13:00 - 04:30PM
ประชาพิจารณ์ร่างข้อบังคับฯ
Wed Aug 19 @08:00 - 12:00PM
สัมมนาวิชาการ ประจำปี 2563
Tue Aug 25 @09:00 - 04:00PM
อบรม “การพัฒนาพีอาร์ดิจิทัล 4.0 หน่วยงานภาครัฐ”
Thu Aug 27 @08:30 - 04:00PM
หลักสูตรอบรม การบริหารงานสหกรณ์อย่างมีประสิทธิภาพ
Tue Sep 01 @09:00 - 04:00PM
อบรม “การพัฒนาพีอาร์ดิจิทัล 4.0 หน่วยงานภาครัฐ”
Thu Sep 03 @08:00 - 04:00PM
อบรมหลักสูตร "กฎหมายกับการจัดการความเสี่ยงจากการลงทุนในยุค New Normal"
Tue Sep 08 @09:00 - 04:00PM
อบรม “การพัฒนาพีอาร์ดิจิทัล 4.0 หน่วยงานภาครัฐ”
Sun Oct 25 @08:00 - 04:00PM
EROPA Conference 2020
Joomla Templates: by JoomlaShack