Flat View
See by year
Monthly View
See by month
Weekly View
See by week
Daily View
See Today
Search
Search

ICADA 2018

Download as iCal file
From Thursday, 31. May 2018
To Saturday, 2. June 2018
by  This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. Hits : 377

งาน The 7th ICADA 2018-SSIS

Theme: Surviving in a Disruptive World: Integration and Mobilization 

วันที่ 31 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2561 

สอบถามเพิ่มเติม โทร. 027273326 หรือ www.icada2018.nida.ac.th

Back

JEvents v2.2.8   Copyright © 2006-2012

กิจกรรมที่จะมาถึง

Please reinstall global layout
Thu Jun 21 @09:00 - 12:00PM
บริจาคโลหิต ประจำปี 2561 ครั้งที่ 2
Thu Jun 21 @13:30 - 03:30PM
HROD TALK ครั้งที่ 103
Sat Jun 23
รศ สุราษฎร์ธานี นิด้าสัมพันธ์ ประจำปี 2561
Mon Jun 25
NIDA Big Cleaning Day 2018
Tue Jun 26 @13:00 - 04:00PM
เสวนา NCC Forum หัวข้อ "การปรับสร้างหลักคิดของสังคมใหม่ ก่อนที่จะสายเกินแก้"
Thu Jun 28 @13:00 - 04:00PM
NIDA Team Forum ครั้งที่ 3
Thu Jun 28 @13:30 - 04:30PM
อบรมเครือข่ายประชาสัมพันธ์สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์
Fri Jun 29 @08:30 - 04:30PM
ICCS2018
Fri Jul 06 @10:00 - 12:00PM
ทำบุญคล้ายวันสถาปนาคณะรัฐประศาสนศาสตร์ ครบรอบ 63 ปี
Sat Jul 07 @13:00 - 04:30PM
อบรม Digital Workplace
Wed Jul 11 @08:00 - 05:00PM
NIDA KM 2018
Thu Jul 12 @08:30 - 12:30PM
สัมมนาวิชาการ ปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
Sat Jul 14 @08:30 - 04:00PM
ประชุมวิชาการระดับชาติ การบริหารการพัฒนาสังคมฯ
Sun Jul 15 @10:00 - 02:00PM
การแข่งขันโบว์ลิ่งการกุศล สภาคณาจารย์
Fri Jul 20 @09:00 - 04:00PM
การฝึกซ้อมอพยพหนีไฟและแผ่นดินไหว ประจำปี 2561
Thu Aug 30 @09:00 - 04:30PM
อบรมการใช้กฎหมายแรงงานฯ
Thu Sep 20 @09:00 - 12:00PM
บริจาคโลหิต ประจำปี 2561 ครั้งที่ 3
Thu Dec 20 @09:00 - 12:00PM
บริจาคโลหิต ประจำปี 2561 ครั้งที่ 4
Joomla Template: by JoomlaShack